Connect with us

reviews

തീയറ്ററുകളിൽ പൊട്ടിച്ചിരിയുടെ പൊടിപൂരം തീർത്ത് മാർഗ്ഗംകളി..! റിവ്യൂ വായിക്കാം

Published

on

ഇന്ന് കേരളത്തിൽ പ്രദർശനത്തിനെത്തിയ പ്രധാന മലയാളം റിലീസുകളിൽ ഒന്നാണ് കുട്ടനാടൻ മാർപാപ്പ എന്ന കുഞ്ചാക്കോ ബോബൻ ചിത്രമൊരുക്കി അരങ്ങേറ്റം കുറിച്ച ശ്രീജിത്ത് വിജയൻറെ രണ്ടാമത്തെ സംവിധാന സംരംഭമായ മാർഗം കളി. പ്രശസ്ത ഹാസ്യ നടൻ ശശാങ്കൻ തിരക്കഥ രചിച്ച ഈ ചിത്രത്തിന് സംഭാഷണങ്ങൾ രചിച്ചിരിക്കുന്നത് ബിബിൻ ജോർജ് ആണ്. ഒരു പഴയ ബോംബ് കഥ എന്ന ചിത്രത്തിന് ശേഷം ബിബിൻ ജോർജ് നായക വേഷത്തിൽ എത്തുന്ന ഈ ചിത്രത്തിലെ നായികാ വേഷം ചെയ്തിരിക്കുന്നത് നമിത പ്രമോദ് ആണ്. ലിസ്റ്റിൻ സ്റ്റീഫനും ആൽവിൻ ആന്റണിയും ചേർന്ന് മാജിക് ഫ്രെയിംസ്, അനന്യ ഫിലിംസ് എന്നിവയുടെ ബാനറിൽ ആണ് ഈ ചിത്രം നിർമ്മിച്ചിരിക്കുന്നത്.

ബിബിൻ ജോർജ് അവതരിപ്പിക്കുന്ന സച്ചിദാനന്ദൻ എന്ന കേന്ദ്ര കഥാപാത്രത്തിന്റെ ജീവിതത്തിലെ സൗഹൃദം, പ്രണയം എന്നിവയാണ് ഈ ചിത്രത്തിലൂടെ പറയുന്നത്. അവന്റെ ജീവിതത്തിൽ സംഭവിക്കുന്ന രസകരമായ കാര്യങ്ങളിൽ അവന്റെ കുടുംബവും സൗഹൃദവും പ്രണയവുമെല്ലാം എല്ലാം എങ്ങനെ ബന്ധപ്പെടുന്നു എന്ന് ഈ ചിത്രം കാണിച്ചു തരുന്നു. കൂട്ടുകാരന് വേണ്ടി ചെയ്യുന്ന ഒരു ഫോണ് കോളിലൂടെ ഊർമിള എന്ന പെണ്കുട്ടി സച്ചിയുടെ ജീവിതത്തിൽ എത്തുന്നതോടെ ചിത്രത്തിന്റെ കഥാഗതി മാറുന്നു.

ഒരിക്കൽ കൂടി വളരെ രസകരമായ ഒരു എന്റെർറ്റൈനെർ നമ്മുക്ക് മുന്നിൽ ഒരുക്കിക്കൊണ്ടാണ് ശ്രീജിത്ത് വിജയൻ എന്ന സംവിധായകൻ എത്തിയിരിക്കുന്നത്. വളരെ രസകരമായി തന്നെ തന്റെ ആദ്യ ചിത്രം ഒരുക്കിയ ശ്രീജിത്ത് വിജയൻ ഈ രണ്ടാം ചിത്രവും അതേ പാതയിൽ തന്നെ ഒരു കമ്പ്ലീറ്റ് ഫൺ റൈഡ് ആയാണ് ഒരുക്കിയിരിക്കുന്നത്. ഒരു മാർഗവും ഇല്ലാതെ കളിച്ച കളി എന്ന ടാഗ് ലൈൻ വായിക്കുമ്പോൾ തന്നെ പ്രേക്ഷകർ പ്രതീക്ഷിക്കുന്ന എല്ലാ രസവും ആവേശവും നിറച്ചു തന്നെയാണ് അദ്ദേഹം ഈ ചിത്രം ഒരുക്കിയിരിക്കുന്നത്. ശശാങ്കൻ രചിച്ച തിരക്കഥയാണ് ഈ ചിത്രത്തിന്റെ നട്ടെല്ല്. വളരെ രസകരമായി എല്ലാ കൊമേർഷ്യൽ ചേരുവകളും ചേർത്ത് അദ്ദേഹം ഒരുക്കിയ ഈ തിരക്കഥ ശ്രീജിത്ത് വിജയന് മികച്ച അടിത്തറയാണ് നൽകിയത്. പ്രണയവും സൗഹൃദവും കോമെടിയുമെല്ലാം കൂട്ടി ചേർത്ത ഒരു സന്തോഷം നിറഞ്ഞ ചിത്രം എന്ന് നമ്മുക്ക് മാർഗം കളിയെ വിശേഷിപ്പിക്കാം. കഥ അവതരിപ്പിച്ച രീതിയിലും അഭിനേതാക്കളെ തിരഞ്ഞെടുത്തതിലും എല്ലാം ശ്രീജിത്ത് വിജയൻ മികവ് കാണിച്ചു എന്നതും ഈ ചിത്രത്തെ മനോഹരമാക്കി തീർത്തു . ബിബിൻ ജോർജ് ഒരുക്കിയ. സംഭാഷണങ്ങളും വളരെ രസകരമായിരുന്നു.

നായകനായും വില്ലനായും ഒക്കെ പ്രേക്ഷകരുടെ കയ്യടി നേടിയിട്ടുള്ള ബിബിൻ ഒരിക്കൽ കൂടി തന്റെ നായക വേഷം ഏറ്റവും മികവുറ്റതാക്കി. വളരെ അനായാസമായും സ്വാഭാവികമായും തന്റെ കഥാപാത്രം അവതരിപ്പിക്കാൻ കഴിഞ്ഞു എന്നതിനോടൊപ്പം തന്നെ പ്രേക്ഷകരെ തനിക്കൊപ്പം കൊണ്ട് പോകാൻ കഴിഞ്ഞത് ആണ് ബിബിൻ എന്ന നടൻ നേടിയ വിജയം എന്ന് പറയാം. നായികയായ നമിതാ പ്രമോദ് ഒരിക്കൽ കൂടി മികവ് പുലർത്തിയപ്പോൾ ബൈജു സന്തോഷ്, ഹാരിഷ് കണാരൻ, ധർമജൻ ബോൾഗാട്ടി എന്നിവരും ഏറെ കയ്യടി നേടി. ഈ ചിത്രത്തിലെ മറ്റു കഥാപാത്രങ്ങൾക്ക് ജീവൻ നൽകിയ ഗൗരി ജി കിഷൻ, സൗമ്യ മേനോൻ, സിദ്ദിഖ്, സുരഭി സന്തോഷ്, ശാന്തി കൃഷ്ണ, ബിന്ദു പണിക്കർ, എന്നിവരും തങ്ങൾക്കു കിട്ടിയ വേഷങ്ങൾ വളരെ രസകരമായി തന്നെ അവതരിപ്പിച്ചിട്ടുണ്ട്.

അരവിന്ദ് കൃഷ്ണ വളരെ മനോഹരമായ ദൃശ്യങ്ങൾ ഈ ചിത്രത്തിന് വേണ്ടി ഒരുക്കിയപ്പോൾ ഗോപി സുന്ദർ ഒരുക്കിയ ഗാനങ്ങളും പശ്ചാത്തല സംഗീതവും മികച്ച നിലവാരം പുലർത്തി. അത് പോലെ തന്നെ ചിത്രത്തിന് മികച്ച വേഗത നൽകുന്നതിൽ എഡിറ്റർ ജോൺകുട്ടി നിർവഹിച്ച പങ്കും വിസ്മരിക്കാനാവില്ല. ചിത്രത്തിന് മികച്ച ഒരു താളം പകർന്നു നല്കാൻ എഡിറ്റിംഗിനും അതുപോലെ പശ്ചാത്തല സംഗീതത്തിനും സാധിച്ചിട്ടുണ്ട്. .

മാർഗം കളി തികഞ്ഞ ഒരു വിനോദ ചിത്രം ആണ്. നിങ്ങൾ ചിരിക്കാൻ ഇഷ്ട്ടപെടുന്ന ഒരാൾ ആണെങ്കിൽ നിങ്ങൾക്ക് ഈ ചിത്രം ചിരി സമ്മാനിക്കും എന്നുറപ്പാണ്. എല്ലാം മറന്നു റിലാക്സ് ആവാൻ നിങ്ങളെ സഹായിക്കുന്ന, കൊടുത്ത കാശു മുതലാവുന്ന ഒരു കമ്പ്ലീറ്റ് കോമഡി ഫാമിലി എന്റെർറ്റൈനെർ ആണ് മാർഗം കളി.

Continue Reading

reviews

ഇത് ശെരിക്കും ബ്രഹ്മാണ്ഡ വിസ്മയം…! സൈറ നരസിംഹ റെഡ്‌ഡി റിവ്യൂ വായിക്കാം

Published

on

By

മെഗാ സ്റ്റാർ ചിരഞ്ജീവി നായകനായ, ഇന്ത്യൻ സിനിമയിലെ ബ്രഹ്മാണ്ഡ ചിത്രമായ സൈ രാ നരസിംഹ റെഡ്ഢി എന്ന തെലുങ്കു ചിത്രമാണ് ഇന്ന് ലോകം മുഴുവൻ പ്രദർശനത്തിനെത്തിയത് . സുരീന്ദർ റെഡ്ഢി സംവിധാനം ചെയ്തിരിക്കുന്ന ഈ ചിത്രം രചിച്ചിരിക്കുന്നത് സുരീന്ദർ റെഡ്ഢിയും സായ് മാധവ് ബുർറയും ആണ് . കോണീടെല പ്രൊഡക്ഷൻ കമ്പനിയുടെ ബാനറിൽ ചിരഞ്ജീവിയുടെ മകൻ ആയ റാം ചരൺ നിർമ്മിച്ച ഈ ചിത്രം കേരളത്തിൽ വിതരണം ചെയ്തതു ജമിനി സ്റ്റുഡിയോസ് ആണ്. അമിതാബ് ബച്ചൻ, വിജയ് സേതുപതി, കിച്ച സുദീപ്. തമന്ന, നയൻ താര , അനുഷ്ക ഷെട്ടി, ജഗപതി ബാബു തുടങ്ങി വമ്പൻ താര നിര അണിനിരക്കുന്ന ഈ ചിത്രത്തിന്റെ ട്രൈലെർ വൻ ഹിറ്റായി മാറിയിരുന്നു.


ഇന്ത്യൻ സ്വന്തന്ത്ര്യ സമര ചരിത്രത്തിലെ ആദ്യത്തെ പോരാളികളിൽ ഒരാളായ ഉയ്യലാവാട നരസിംഹ റെഡ്ഢിയുടെ ജീവിതവും പോരാട്ടവും ആണ് ഈ ചിത്രം നമ്മുടെ മുന്നിൽ എത്തിക്കുന്നത്. ബ്രിട്ടീഷുകാർക്കെതിരെ ഇന്ത്യയിൽ നിന്ന് ആദ്യം പട നയിച്ച യോദ്ധാക്കളിൽ ഒരാളായിരുന്നു അദ്ദേഹം. ഒരുപാട് പേര് അറിയാതെ പോയ അദ്ദേഹത്തിന്റെ കഥയാണ് ഈ ചിത്രം അവതരിപ്പിക്കുന്നത്.


ബാഹുബലി സീരിസിന് ശേഷം ലോക സിനിമയ്ക്കു മുന്നിൽ ഒരിക്കൽ കൂടി ഇന്ത്യൻ സിനിമയ്ക്കു ഉയർത്തി കാണിക്കാൻ ഉതകുന്ന ഒരു ബ്രഹ്മാണ്ഡ ചിത്രം തന്നെയാണ് സുരീന്ദർ റെഡ്‌ഡി എന്ന സംവിധായകൻ ഒരുക്കിയിരിക്കുന്നത്. അത്രമാത്രം ഗംഭീരമായ രീതിയിലാണ് ഈ ചിത്രം അദ്ദേഹം പ്രേക്ഷകരുടെ മുന്നിലെത്തിച്ചിരിക്കുന്നതു . ആദ്യാവസാനം
വളരെ ആവേശകരമായ രീതിയിൽ ഒരുക്കിയ ചിത്രത്തിൽ വൈകാരിക തീവ്രതയുള്ള രംഗങ്ങളും രോമാഞ്ചം കൊള്ളിക്കുന്ന മുഹൂർത്തങ്ങളും ഒരുക്കുന്നതിൽ സംവിധായകൻ പൂർണ്ണമായും വിജയിച്ചു എന്ന് പറയാം. മികച്ച വേഗതയിൽ മുന്നോട്ടു നീങ്ങിയ ചിത്രത്തിൽ വമ്പൻ യുദ്ധ രംഗങ്ങളുണ്ട് എന്നതും ചിത്രത്തിന്റെ മാറ്റു കൂട്ടുന്നു . വളരെ മികച്ച രീതിയിൽ ഒരുക്കിയ വി എഫ് എക്സ് ചിത്രത്തെ കൂടുതൽ വലിയ ഒരു ദൃശ്യ വിസ്മയമാക്കുന്നതിൽ പ്രധാന പങ്കു വഹിച്ചു എന്നതും എടുത്തു പറയണം. അതിനോടൊപ്പം ഗംഭീരമായ ശബ്ദ മിശ്രണവും കൂടി ചേർന്നപ്പോൾ ഈ ചിത്രം ഇന്ത്യൻ സിനിമയിലെ തന്നെ ഏറ്റവും മികച്ച സാങ്കേതിക പൂർണതയുള്ള ചിത്രങ്ങളിൽ ഒന്നായി മാറി. ഗംഭീരമായ ഡയലോഗുകളും കിടിലൻ ആക്ഷനും കൂടി ചേർന്ന് വന്നപ്പോൾ ഒരു ഇതിഹാസ ചിത്രമായി സൈ രാ നരസിംഹ റെഡ്ഢി മാറി.


മെഗാ സ്റ്റാർ ചിരഞ്ജീവി നരസിംഹ റെഡ്‌ഡി ആയി മിന്നുന്ന പ്രകടനമാണ് കാഴ്ച വെച്ചത്. ഓരോ ചെറു ചലനങ്ങളിൽ പോലും കഥാപാത്രമായി മാറാൻ അദ്ദേഹത്തിന് സാധിച്ചു എന്ന് സംശയമില്ലാതെ തന്നെ പറയാം. സ്ക്രീൻ പ്രെസൻസ് കൊണ്ടും ഗംഭീരമായ ഡയലോഗ് ഡെലിവറി കൊണ്ടും ചിരഞ്ജീവി പ്രേക്ഷകരെ ഞെട്ടിക്കുന്നുണ്ട് ഈ ചിത്രത്തിൽ. . അത് പോലെ തന്നെ അവുക്കു രാജു ആയെത്തിയ സുദീപ്, രാജാപാണ്ടി ആയി അഭിനയിച്ച വിജയ് സേതുപതി, വീര റെഡ്ഢി ആയെത്തിയ ജഗപതി ബാബു, സിധാമ ആയെത്തിയ നയൻ താര, ലക്ഷ്മി ആയി അഭിനയിച്ച തമന്ന, ഗുരു ഗോസായി വെങ്കണ്ണാ ആയെത്തിയ അമിതാബ് ബച്ചൻ, ഝാൻസി റാണി ആയെത്തിയ അനുഷ്ക ഷെട്ടി എന്നിവരും ഗംഭീര പ്രകടനം കൊണ്ട് കയ്യടി നേടി. രവി കിഷൻ, നിഹാരിക, ബ്രഹ്മാജി എന്നിവരുടെ പ്രകടനങ്ങൾ പ്രേത്യേകം അഭിനന്ദിക്കപ്പെടേണ്ടതാണ്..

അമിത് ത്രിവേദി ഒരുക്കിയ ഗാനങ്ങൾ മികച്ച നിലവാരം തന്നെ പുലർത്തിയപ്പോൾ ജൂലിയസ് പാക്കിയം ഒരുക്കിയ പശ്ചാത്തല സംഗീതം പതിവ് പോലെ അതിഗംഭീരം എന്ന വാക്കിലല്ലാതെ വിശേഷിപ്പിക്കാനാവില്ല. ചിത്രത്തിന്റെ മാസ്സ് അപ്പീൽ മുഴുവൻ അതിന്റെ പശ്ചാത്തല സംഗീതത്തിൽ കൂടി നല്കാൻ അദ്ദേഹത്തിന് കഴിഞ്ഞു.. ഗംഭീര ദൃശ്യങ്ങളൊരുക്കിയ രത്ന വേലുവും തന്റെ ഭാഗം ഏറ്റവും മികച്ചതാക്കി.ദൈർഘ്യമേറിയ ഈ ചിത്രം ഒട്ടും ഇഴയാതെ മുന്നോട്ടു പോയത് എഡിറ്റർ ശ്രീകർ പ്രസാദിന്റെ സംഭാവന കൊണ്ട് കൂടിയാണ് എന്ന് എടുത്തു പറയണം.

സൈ രാ നരസിംഹ റെഡ്ഢി ഇന്ത്യൻ സിനിമ കണ്ടിട്ടുള്ളതിൽ വെച്ചേറ്റവും വലിയ വിസ്മയ ചിത്രങ്ങളിൽ ഒന്ന് തന്നെയാണ്. ഏറ്റവും മികച്ച ഒരു ദൃശ്യാനുഭവമാണ് ഈ ചിത്രം നമ്മുക്ക് നൽകുന്നത് എന്ന് ഉറപ്പിച്ചു തന്നെ പറയാം. പ്രേക്ഷകർക്ക് ആവേശവും വിസ്മയവും പകർന്നു നൽകുന്ന ഒരു ഇതിഹാസ ചിത്രം എന്ന് നമ്മുക്ക് ഇതിനെ വിശേഷിപ്പിക്കാം.

Continue Reading

reviews

ലവ് ഉണ്ട് ആക്ഷൻ ഉണ്ട്.. നല്ല അസ്സൽ കോമെടിയും ഉണ്ട് ! ഫാമിലിക്ക് നിവിൻ നയൻസ് ടീമിന്റെ വിഷ്വൽ ട്രീറ്റ് ! ലവ് ആക്ഷൻ ഡ്രാമ റിവ്യൂ

Published

on

By

ഇന്ന് കേരളത്തിലെ പ്രദർശന ശാലകളിൽ എത്തിചേർന്ന മലയാള ചിത്രമാണ് യുവ താരം നിവിൻ പോളിയും ലേഡി സൂപ്പർ സ്റ്റാർ നയൻ താരയും കേന്ദ്ര കഥാപാത്രങ്ങൾ ആയി എത്തിയ ലവ് ആക്ഷൻ ഡ്രാമ എന്ന ചിത്രം . പ്രശസ്ത നടനായ ധ്യാൻ ശ്രീനിവാസൻ ആദ്യമായി  സംവിധാനം ചെയ്ത ഈ ചിത്രത്തിന് തിരക്കഥ രചിച്ചിരിക്കുന്നതും അദ്ദേഹം തന്നെയാണ് .ഫൺടാസ്റ്റിക് ഫിലിമ്സിന്റെ ബാനറിൽ നടൻ അജു വർഗീസും വിശാഖ് സുബ്രമണ്യവും  ചേർന്നാണ് ഈ ചിത്രം നിർമ്മിച്ചിരിക്കുന്നതു. അജു വർഗീസിന്റെ ആദ്യ നിർമ്മാണ സംരംഭം ആണീ ചിത്രം. ഇതിന്റെ രസകരമായ ടീസറും ഗാനങ്ങളും സൂപ്പർ ഹിറ്റായി മാറിയിരുന്നു.നിവിൻ പോളി അവതരിപ്പിക്കുന്ന ദിനേശൻ എന്ന യുവാവിന്റെയും  നയൻ താര അവതരിപ്പിക്കുന്ന ശോഭ എന്ന കഥാപാത്രത്തിന്റെയും ചുറ്റുമാണ് ഈ ചിത്രത്തിന്റെ കഥ വികസിക്കുന്നത്. ദിനേശന്റെ ജീവിതത്തിലേക്ക് ശോഭ കടന്നു വരുന്നതും അതിനെ തുടർന്ന് നടക്കുന്ന രസകരവും ആവേശകരവുമായ സംഭവ വികാസങ്ങളുമാണ് ഈ ചിത്രം നമ്മുടെ മുന്നിൽ അവതരിപ്പിക്കുന്നത്.വളരെ രസകരമായ, വ്യത്യസ്‍തമായ  ഒരു കഥയെ അതിലും രസകരമായി പ്രേക്ഷകരുടെ മുന്നിൽ അവതരിപ്പിക്കാൻ കഴിഞു എന്നതാണ് ധ്യാൻ ശ്രീനിവാസൻ  എന്ന ഈ യുവ സംവിധായകനെ പ്രതീക്ഷയോടെ നോക്കി കാണാൻ പ്രേരിപ്പിക്കുന്നത്. സംവിധായകൻ എന്ന നിലയിൽ ആദ്യ ചിത്രം കൊണ്ട് തന്നെ പ്രേക്ഷകരെ തൃപ്തിപ്പെടുത്താൻ ധ്യാനിനു സാധിച്ചിട്ടുണ്ട്. നിറയെ തമാശകളും ഒരുപാട് രസിപ്പിക്കുന്ന  തരത്തിലുള്ള രംഗങ്ങളും കൊണ്ട് സമൃദ്ധമായ ഈ ചിത്രം പുതുമയേറിയ രീതിയിൽ ആണ് പ്രേക്ഷകന്റെ മുന്നിൽ അവതരിപ്പിച്ചിരിക്കുന്നതു എന്ന് പറയാം. രസകരമായ കഥാ സന്ദർഭങ്ങൾ ഒരുക്കുന്നതിലും പൊട്ടിച്ചിരിപ്പിക്കുന്ന സംഭാഷണങ്ങൾ അവക്ക് അകമ്പടിയായി നൽകുന്നതിലും രചയിതാവ് എന്ന നിലയിൽ  ധ്യാൻ  വിജയിച്ചപ്പോൾ അതിനു മനോഹരമായ ദൃശ്യ ഭാഷ നൽകുന്നതിൽ സംവിധായകനെന്ന  നിലയിലും വിജയം കൈവരിക്കാൻ അദ്ദേഹത്തിന്  കഴിഞ്ഞിട്ടുണ്ട്. ടൈറ്റിൽ സൂചിപ്പിക്കുന്നത് പോലെ തന്നെ  റൊമാന്സും കോമെഡിയും ആക്ഷനും നാടകീയ മുഹൂർത്തങ്ങളുമെല്ലാം അതിന്റെ ശരിയായ അളവിൽ ചേർത്ത് കഥ പറഞ്ഞ ഈ ചിത്രം പ്രേക്ഷകരെ ആദ്യാവസാനം എന്റെർറ്റൈൻ ചെയ്യിക്കുന്നതാണെന്നു ഉറപ്പു വരുത്താൻ ധ്യാൻ ശ്രീനിവാസന് കഴിഞ്ഞപ്പോൾ ചിത്രം മികച്ച ഒരു അനുഭവമായി മാറി.


നിവിൻ പോളി  എന്ന നടനും നയൻ താര എന്ന നടിയും തമ്മിലുള്ള വെള്ളിത്തിരയിലെ  രസതന്ത്രം ഏറെ മനോഹരമായിരുന്നു. രണ്ടു പേരും മത്സരിച്ചു  അഭിനയിച്ചപ്പോൾ കഥാപാത്രങ്ങൾ പ്രേക്ഷകരുടെ മനസിലേക്കെത്താൻ അധിക സമയം വേണ്ടി വന്നില്ല എന്ന് തന്നെ പറയാം  നമ്മുക്ക്..നിവിൻ പോളി  അനായാസമായി കഥാപാത്രമായി മാറിയപ്പോൾ നയൻ താര ഒരിക്കൽ കൂടി തന്റെ പ്രകടനം കൊണ്ട് ഞെട്ടിക്കുകയും  പ്രേക്ഷകരുടെ കയ്യടി നേടുകയും ചെയ്തു. രണ്ടുപേരും രസകരമായ  പ്രകടനം തന്നെയാണ് നൽകിയതു. ഇവരെ പോലെ തന്നെ അജു വർഗീസ് ,  മല്ലിക സുകുമാരൻ, വിനീത് ശ്രീനിവാസൻ, ബേസിൽ ജോസഫ്, ദുര്ഗ കൃഷ്ണ, ശ്രീനിവാസൻ, രഞ്ജി പണിക്കർ. ജൂഡ് ആന്റണി ജോസെഫ്, ഭഗത്, ദീപക്, ഹരികൃഷ്ണൻ, ബിജു സോപാനം, ധന്യ, മൊട്ട രാജേന്ദ്രൻ  എന്നിവരും തങ്ങളുടെ വേഷങ്ങൾ ഭംഗിയായി  തന്നെ ചെയ്തു. എല്ലാവരും തങ്ങളുടെ പ്രകടനം കൊണ്ട് പ്രേക്ഷകരെ ഏറെ രസിപ്പിച്ചു എന്ന് തന്നെ പറയാം.ജോമോൻ ടി ജോൺ , റോബി വർഗീസ് രാജ് എന്നിവർ നൽകിയ ദൃശ്യങ്ങൾ മനോഹരമായപ്പോൾ വിവേക് ഹർഷൻ   തന്റെ എഡിറ്റിംഗിലൂടെ ആ ദൃശ്യങ്ങൾക്ക് പാകതയും കരുത്തും നൽകുന്നതിൽ വിജയിച്ചു. ചിത്രത്തിന്റെ വേഗത പ്രേക്ഷകന് മുഷിയാത്ത  രീതിയിൽ കൊണ്ട് വരുന്നതിനും അത് ഏറെ സഹായിച്ചിട്ടുണ്ട് എന്ന് പറയാം .ഷാൻ റഹ്മാൻ കൈകാര്യം ചെയ്ത സംഗീത വിഭാഗവും മികച്ച നിലവാരം പുലർത്തി. മനോഹരമായ  ഗാനങ്ങളും പശ്ചാത്തല സംഗീതവും ചിത്രത്തിന്റെ കഥയോടും ചിത്രത്തിലെ അന്തരീക്ഷത്തോടും ഏറെ യോജിച്ചു പോയപ്പോൾ അത് ചിത്രത്തെ കൂടുതൽ രസകരമാക്കിയിട്ടുണ്ട്.ചുരുക്കി പറഞ്ഞാൽ, എല്ലാത്തരം പ്രേക്ഷകരെയും ഒരുപോലെ രസിപ്പിക്കുന്ന ഒരു കമ്പ്ലീറ്റ് എന്റെർറ്റൈനെർ ആണ് ലവ് ആക്ഷൻ ഡ്രാമ . വ്യത്യസ്തമായ പ്രമേയവും അവതരണവും അതുപോലെ തന്നെ ആദ്യാവസാനം എന്റെർറ്റൈന്മെന്റും നൽകുന്ന കിടിലൻ വിനോദ ചിത്രമെന്ന് തന്നെ നമ്മുക്ക് ഈ സിനിമയെ വിശേഷിപ്പിക്കാം.

Continue Reading

reviews

പ്രേക്ഷകർക്ക് ആഘോഷവും ആവേശവുമായി പ്രഭാസിന്റെ സാഹോ ! പക്കാ മാസ്സ് പടം തന്നെ ! റിവ്യൂ വായിക്കാം

Published

on

By

ഇന്ന് ലോകമെമ്പാടും പ്രദർശനത്തിന് എത്തിയ തെലുങ്ക് ചിത്രമാണ് ബാഹുബലി സീരിസിന് ശേഷം  പ്രഭാസ് നായകനായി എത്തിയ സാഹോ  എന്ന ബ്രഹ്മാണ്ഡ ചിത്രം. സുജിത് രചിച്ചു സംവിധാനം  ചെയ്ത ഈ ചിത്രം 350 കോടി രൂപ മുതൽ മുടക്കി ആണ് നിർമ്മിച്ചിരിക്കുന്നത്. തെലുങ്കിന് പുറമെ തമിഴ്, ഹിന്ദി എന്നീ ഭാഷകളിലും എത്തുന്ന ഈ ചിത്രം  നിർമ്മിച്ചിരിക്കുന്നത് വംശി കൃഷ്ണ റെഡ്ഢി, പ്രമോദ് ഉപ്പലപറ്റി എന്നിവർ ചേർന്ന് യു വി ക്രിയേഷൻസിന്റെ ബാനറിലാണ് . ഈ ചിത്രം കേരളത്തിൽ എത്തിച്ചിരിക്കുന്നത് പ്രശസ്ത സംവിധായകൻ ബി ഉണ്ണികൃഷ്ണന്റെ ആർ ഡി ഇല്ല്യൂമിനേഷൻസ് ആണ്. ശ്രദ്ധ കപൂർ നായികാ വേഷത്തിൽ എത്തുന്ന സാഹോയിൽ ബോളിവുഡിൽ നിന്നടക്കം വമ്പൻ താര നിരയാണ് അണിനിരക്കുന്നത്.ലോകത്തിലെ തന്നെ ഏറ്റവും വലിയ ക്രിമിനൽ സിന്ഡിക്കേറ്റിന്റെ തലവൻ റോയ് കൊല്ലപ്പെടുന്നതോടെ ഒരു വലിയ അധികാര കൈമാറ്റത്തിനുള്ള വാതിലുകൾ തുറക്കപ്പെടുന്നു. ദേവരാജ് എന്ന ക്രിമിനൽ ആ അവസരം മുതലാക്കാൻ ശ്രമിക്കുമ്പോൾ ആണ് റോയിയുടെ മകൻ വിശ്വൻക് രംഗത്തെത്തുന്നത്. അധികാരം നേടുന്നതിനൊപ്പം അവൻ ഡീൽ ചെയ്യുന്നത് മറ്റു ചില പ്രശനങ്ങൾ കൂടിയാണ്. അധികാരത്തിനു വേണ്ടിയുള്ള വലിയ കളികളും ചതികളും നടക്കുന്ന ഈ ലോകത്തേക്കാണ് പ്രഭാസിന്റെ അശോക് ചക്രവർത്തിയും ശ്രദ്ധ അവതരിപ്പിക്കുന്ന അമൃതയും  കടന്നു വരുന്നത്.

ആരാധകരെ ത്രസിപ്പിക്കുന്ന ഒരു തീപ്പൊരി മാസ്സ് ആക്ഷൻ ചിത്രമാണ് സുജിത് എന്ന സംവിധായകൻ ഒരുക്കിയിരിക്കുന്നത്. റിബൽ സ്റ്റാർ പ്രഭാസിന്റെ ആരാധകരെ മാത്രമല്ല ഓരോ സിനിമാ പ്രേമികളേയും കോരിത്തരിപ്പിക്കുന്ന രീതിയിലാണ് ഈ ചിത്രത്തിന്റെ മേക്കിങ് എന്ന് തന്നെ പറയാം. ഇന്ത്യൻ സിനിമയിൽ ഇത് വരെ വന്നിട്ടുള്ള ഏറ്റവും വലിയ ആക്ഷൻ ചിത്രമായ സാഹോ, ഹോളിവുഡ് ആക്ഷൻ ത്രില്ലറുകളോട് കിടപിടിക്കുന്ന ദൃശ്യങ്ങളും, മാസ്സ് രംഗങ്ങളും  കോർത്തിണക്കി ഒരു ടെറാ മാസ്സ് ചിത്രം ആയാണ് അണിയറ പ്രവർത്തകർ ഒരുക്കിയിരിക്കുന്നത് . ഒരു കമ്പ്ലീറ്റ് പ്രഭാസ്  ഷോ എന്ന് പറയുന്നതിന് ഒപ്പം തന്നെ പ്രേക്ഷകരെ വിസ്മയിപ്പിക്കുന്ന ഒരു ക്യാൻവാസിൽ ഈ ചിത്രമൊരുക്കാൻ സുജിത് എന്ന സംവിധായകനും രചയിതാവിനും കഴിഞ്ഞിട്ടുണ്ട് .  വളരെയധികം ത്രില്ലടിപ്പിക്കുന്ന, ആവേശം നിറഞ്ഞ കഥാ സന്ദർഭങ്ങളും പഞ്ച് ഡയലോഗുകളും കോരിത്തരിപ്പിക്കുന്ന ആക്ഷനും  കോർത്തിണക്കിയ തിരക്കഥയിൽ ഒരു മാസ്സ് ചിത്രത്തിൽ നിന്നും പ്രേക്ഷകർ ആഗ്രഹിക്കുന്ന എല്ലാ ചേരുവകളുമുണ്ട്.  ആക്ഷനും കോമെഡിയും റൊമാന്സും ആവേശവും സസ്പെൻസുമെല്ലാം കൃത്യമായ അളവിൽ ചേർത്തൊരു തിരക്കഥയാണ് സംവിധായകൻ ഈ ചിത്രത്തിനായി ഒരുക്കിയത്.   ഒരു നിമിഷം പോലും സ്‌ക്രീനിൽ നിന്ന് കണ്ണെടുക്കാൻ തോന്നാത്ത വിധം അത്ര വേഗതയിലും മികച്ച രീതിയിലുമാണ് സാഹോ  നമ്മുടെ മുന്നിൽ എത്തിച്ചിരിക്കുന്നത്. സാഹോയിൽ ഉള്ളതിലും മികച്ച സംഘട്ടന രംഗങ്ങൾ ഇന്ത്യൻ സിനിമയിൽ തന്നെ ഇതുവരെ വന്നിട്ടില്ല എന്നതാണ് ഇതിന്റെ ഏറ്റവും വലിയ ഹൈലൈറ്റ്.

പ്രഭാസ് എന്ന നടന്റെ ഗംഭീര  പ്രകടനം തന്നെയാണ് ഈ ചിത്രത്തിന്റെ ജീവൻ. ശരീരവും മനസ്സും കഥാപാത്രത്തിന് നൽകി ഞെട്ടിക്കുന്ന പ്രകടനമാണ് പ്രഭാസ്  ഈ ചിത്രത്തിൽ നൽകിയത് എന്ന് സംശയമൊന്നുമില്ലാതെ തന്നെ നമ്മുക്ക് പറയാൻ സാധിക്കും. ശാരീരികമായി ഒരുപാട് പ്രയത്നം വേണ്ടി വന്ന ഒരുപാട് രംഗങ്ങൾ  ഈ ചിത്രത്തിൽ ഉണ്ടായിരുന്നു.  പ്രഭാസ് അതെല്ലാം ഏറ്റവും മികച്ച രീതിയിൽ തന്നെ അവതരിപ്പിച്ചു  ഫലിപ്പിക്കുകയും  ചെയ്തു. നായികാ വേഷം ചെയ്ത    ശ്രദ്ധ കപൂർ തനിക്കു  ലഭിച്ച വേഷം  മനോഹരമായി ചെയ്തപ്പോൾ പ്രേക്ഷകരുടെ ഗംഭീര കയ്യടി നേടിയത്  ചങ്കി പാണ്ഡെ , നീൽ നിതിൻ മുകേഷ്, അരുൺ വിജയ് എന്നിവർ അവതരിപ്പിച്ച  കഥാപാത്രങ്ങൾ ആണ്. അത്ര മിന്നുന്ന പ്രകടനമാണ് ഇവർ നൽകിയത്. അതോടൊപ്പം തന്നെ  ജാക്കി ഷെറോഫ് ,  ലാൽ, വെണ്ണല കിഷോർ, പ്രകാശ് ബെലവാദി , മുരളി ശർമ്മ, എവ്‌ലിൻ ശർമ്മ, , മന്ദിര ബേദി, മഹേഷ് മഞ്ജരേക്കർ, ടിനു ആനന്ദ്, ആദിത്യ ശ്രീവാസ്തവ എന്നിവരും ഏറ്റവും മികച്ച രീതിയിൽ തന്നെ തങ്ങളുടെ കഥാപാത്രങ്ങളെ അവതരിപ്പിച്ചു.ആർ മദി ആണ്   ഈ ചിത്രത്തിന് വേണ്ടി കാമറ ചലിപ്പിച്ചത്. ഗംഭീരം എന്ന് പറഞ്ഞാലും കുറഞ്ഞു പോകുന്ന രീതിയിൽ അത്രയധികം വിസ്മയിപ്പിക്കുന്ന രീതിയിയിലുള്ള  ദൃശ്യങ്ങളാണ് അദ്ദേഹം സാഹോയിലൂടെ നമ്മുക്ക് മുന്നിൽ എത്തിച്ചത് . ഗാന രംഗങ്ങളിലും സംഘട്ടന രംഗങ്ങളിലും നമ്മുക്ക് മുന്നിലെത്തിയ ദൃശ്യങ്ങൾ  ഗംഭീരമായിരുന്നു.  തനിഷ്‌ക് ബാഗച്ചി, ഗുരു റാന്തവാ, ബാദ്ഷ എന്നിവർ ഒരുക്കിയ ഗാനങ്ങളും  ജിബ്രാൻ ഒരുക്കിയ പശ്ചാത്തല സംഗീതവും മികച്ചു നിന്നു. ആർ മദി നൽകിയ  ദൃശ്യങ്ങളും ജിബ്രാന്റെ പശ്ചാത്തല  സംഗീതവും  കൂടി ചേർന്നപ്പോൾ ആരാധകരുടെ  ആവേശം വേറൊരു തലത്തിലെത്തി. ശ്രീകർ പ്രസാദ് എന്ന പ്രഗത്ഭൻറെ എഡിറ്റിംഗ് മികവ് ചിത്രത്തിന് പകർന്നു നൽകിയത് മികച്ച വേഗതയും ഉയർന്ന സാങ്കേതിക നിലവാരവുമാണ്.ചുരുക്കി പറഞ്ഞാൽ. ആരാധകരെയും മറ്റു സിനിമാ പ്രേക്ഷകരെയും ഒരുപോലെ കോരിത്തരിപ്പിക്കുന്ന ഒരു മാസ്സ് എന്റെർറ്റൈനെർ ആണ് സാഹോ . എല്ലാ രീതിയിലും പ്രേക്ഷകനെ സംതൃപ്തനാക്കുന്ന ഈ ചിത്രം ഇന്ത്യൻ സിനിമയിൽ ഇന്നേ വരെ നമ്മൾ കണ്ടിട്ടുള്ള ഏറ്റവും മികച്ച ആക്ഷൻ ചിത്രമാണ്. സാഹോ  എന്ന ചിത്രം പ്രേക്ഷകർക്ക്  മുന്നിൽ ആവേശത്തിന്റെ ഒരു പുതിയ തലം  തന്നെയാണ് തുറന്നിടുന്നത്.

Continue Reading

Latest Updates

Latest News4 weeks ago

ടൊവിനോ തോമസിന്റെ നായികയായി മംമ്ത മോഹൻദാസ് എത്തുന്നു ..

‘7th ഡേ’യുടെ തിരക്കഥകൃത്ത് അഖിൽ പോൾ , അനസ് ഖാനൊപ്പം രചനയും സംവിധാനവും നിർവഹിക്കുന്ന ഫോറൻസിക്കിൽ ടൊവിനോ തോമസിന്റെ നായികയായി മംമ്ത മോഹൻദാസ് എത്തുന്നു . കോടതി...

Latest News4 weeks ago

സൂപ്പർ ഹിറ്റായി പൊറിഞ്ചു മറിയം ജോസ്; ഇവർ ജീവിച്ചിരുന്ന കഥാപാത്രങ്ങൾ..!

സൂപ്പർ ഹിറ്റായി പൊറിഞ്ചു മറിയം ജോസ്; ഇവർ ജീവിച്ചിരുന്ന കഥാപാത്രങ്ങൾ..!മലയാളത്തിന്റെ മാസ്റ്റർ ഡയറക്ടർ ജോഷി സംവിധാനം ചെയ്ത പൊറിഞ്ചു മറിയം ജോസ് എന്ന ചിത്രം ഇപ്പോൾ തീയേറ്ററുകളിൽ...

Latest News1 month ago

വിനീത് ശ്രീനിവാസൻ നായകനായി എത്തുന്ന മനോഹരത്തിന്റെ കലക്കൻ ട്രെയിലർ റിലീസായി..!

Chakkalakal Films presents the Official Trailer of the Malayalam Feature Film #Manoharam 2019 Written and Directed by – Anvar Sadik...

Latest News1 month ago

മമ്മൂക്കയ്ക്ക് പിറന്നാൾ സമ്മാനമായി ഗാനഗന്ധർവൻ ട്രെയിലർ..! വീഡിയോ കാണാം

Presenting you the Official Trailer Of Malayalam Movie #Ganagandharvan Directed By Ramesh Pisharody Direction : Ramesh Pisharody Story, Screenplay &...

Latest News1 month ago

മമ്മൂക്കയെ നായകനാക്കി പിഷാരടി ഒരുക്കുന്ന ഗാനഗന്ധർവന്റെ കിടിലൻ ടീസർ കാണാം

Presenting you the Official Teaser 1 Of Malayalam Movie #Ganagandharvan Directed By Ramesh Pisharody Direction : Ramesh Pisharody Story, Screenplay...

Latest News1 month ago

പൊറിഞ്ചു മറിയം ജോസിലെ കലക്കൻ ഗാനം റിലീസായി…!

Song: NeelaMaalaghe Movie: Porinju Mariam Jose Music : Jakes Bejoy Lyrics: Harinarayanan B K Singer: Keshav Vinod Backing Vocals: Deepika...

Latest News1 month ago

പൊറിഞ്ചു മറിയം ജോസിന്റെ കലക്കൻ ടീസർ റിലീസായി…!

Director :- JOSHIY Produced by :- Rejimon Kirthana Movies Co-produced by :- Badusha, Suraj P.S Executive producer :- Sijo Vadakkan...

Latest News2 months ago

തീയറ്ററുകളിൽ വിജയകരമായി പ്രദർശനം തുടരുന്ന പൊറിഞ്ചു മറിയം ജോസിലെ കിടിലൻ വീഡിയോ ഗാനം റിലീസായി

Director – Joshiy Producer – Rejimon Kirthana Movies Written – Abhilash N Chandran Arranged and Produced – Jakes Bejoy Composition...

Latest News2 months ago

ഇന്ദിരാഗാന്ധിയായി വിദ്യാബാലൻ വെബ്സീരിസിൽ !! ഞെട്ടിത്തരിച്ചു ബോളിവുഡ് സിനിമ ലോകം …

നിരവധി ചിത്രത്തിലൂടെ വ്യതസ്തമായ കഥാപാത്രങ്ങൾക്ക് ജീവൻ നൽകിയ നടിയാണ് വിദ്യാബാലൻ. ബോളിവുഡ് സിനിമകളിൽ ആണ് താരത്തിന്റെ നിറസാന്നിദ്യം.മല യാള സിനിമ മേഖലയിൽ വേഷമിട്ടില്ലെങ്കിലും മലയാളികള്‍ക്ക് എന്നും ഈ...

Latest News2 months ago

തീയറ്ററുകളിൽ വിജയകരമായി മുന്നേറുന്ന പൊറിഞ്ചു മറിയം ജോസിലെ കലക്കൻ വീഡിയോ ഗാനം കാണാം

Song: NeelaMaalaghe Movie: Porinju Mariam Jose Music : Jakes Bejoy Lyrics: Harinarayanan B K Singer: Keshav Vinod Backing Vocals: Deepika...

Trending